ศึกษาดูงานโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแม่ฮ่องสอน
๑๖ ธันวาคม ๒๕๖๕
โรงเรียนอนุบาลตาก นำโดย นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก พร้อมด้วยคณะครู จำนวน ๘ คน เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแม่ฮ่องสอน เพื่อแลกเปลี่ยน เรียนรู้เกี่ยวกับการจัดสภาพแวดล้อมและภูมิทัศน์ที่ส่งเสริมการเรียนรู้ เพื่อนำมาปรับใช้ในการบริหารการส่งเสริมการเรียนรู้ของนักเรียน
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320513747_870185414171486_6739868807612476165_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320518296_542837854525059_579923100841664369_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320562678_1066014281464620_7709118876678535683_n.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320599097_1159331448280313_532777445879223196_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320677284_1926774364330122_8608887550190342849_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320702345_518348900328614_100485891526993570_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320706236_1121715891833709_5136709289802377270_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320708204_870645160794029_4537379322614578868_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320784444_1096691974328039_3998533438066196729_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320809874_708684967391367_3818389473528902066_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320840863_880214256302222_242188878110576326_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/320884087_718996412990667_4198150245148379511_n-1024x683.jpg)