พิธีเจริญพระพุทธมนต์และถวายพระพร
๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๕
นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตากพร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนอนุบาลตาก จัดพิธีเจริญพระพุทธมนต์และถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้หายจากพระอาการประชวรโดยเร็ว เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดีต่อพระองค์
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ลงนามถวายพระพรองค์ภาฯ-ขอให้ทรงหายจาก_82-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ลงนามถวายพระพรองค์ภาฯ-ขอให้ทรงหายจาก_86-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ลงนามถวายพระพรองค์ภาฯ-ขอให้ทรงหายจาก_117-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ลงนามถวายพระพรองค์ภาฯ-ขอให้ทรงหายจาก_134-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ลงนามถวายพระพรองค์ภาฯ-ขอให้ทรงหายจาก_176-1024x768.jpg)