กีฬา “ดอกบัวเกมส์” ระดับปฐมวัย
๑๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก และคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมกีฬาภายใน “ดอกบัวเกมส์” ประจำปี ๒๕๖๕ โดยในวันนี้ มีการแข่งขันกีฬาสำหรับเด็กปฐมวัย เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนได้เล่นกีฬา ออกกำลังกาย มุ่งเสริมสร้างสปิริตนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/314356951_596837842350899_2442989349478343528_n.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/315091405_596837482350935_1008337603174901039_n.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/315162819_596839719017378_3034135221464491728_n.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/315213324_596837945684222_1919845854323933725_n.jpg)
ชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่