กีฬาบุคลากรภายใน “ดอกบัวเกมส์”
๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕
นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก และคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้เข้าร่วมกิจกรรมกีฬาภายใน “ดอกบัวเกมส์” ประจำปี ๒๕๖๕ โดยมีการแข่งขันฟุตบอลชายวอลเลย์บอลหญิง ระหว่างทีมครูชาวไทยและทีมครูชาวต่างชาติ และวอลเลย์บอลหญิง ระหว่างทีม All Star ครู และ ทีม All Star นักเรียน เพื่อให้กระชับความสัมพันธ์ที่ดีแก่ครูและเหล่านักเรียน
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/314474149_591789302855753_7642774509658225650_n-1024x683.jpg)