เชิญร่วมบริจาคโครงการโรงเรียนพี่ช่วยโรงเรียนน้อง
๗ ธันวาคม ๒๕๖๕
ขอเชิญร่วมบริจาค เครื่องแบบนักเรียน อุปกรณ์การเรียน อุปกรณ์กีฬา เครื่องเขียน หนังสือนิทาน กระเป๋า รองเท้า ถุงเท้าฯลฯ ในโครงการธารน้ำใจ พี่ช่วยน้องแม่ฮ่องสอน ภายใต้โครงการโรงเรียนพี่ช่วยโรงเรียนน้อง
สามารถร่วมบริจาคสิ่งของได้ที่ ห้อง One Stop Service ตั้งแต่วันนี้ – ๑๕ ธันวาคม ๒๕๖๕
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/318651652_620804706620879_4654050604076913835_n.jpg)