หนูน้อยท่องโลกกว้าง
๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๕
นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ ๓ จัดกิจกรรมค่ายกลางวัน ระดับปฐมวัย ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ตามโครงการหนูน้อยท่องโลกกว้าง เพื่อให้นักเรียนเกิดปฏิสัมพันธ์กับเพื่อน และได้ปฏิบัติกิจกรรมต่างๆ ด้วยกันอย่างมีความสุข สนุกสนานและได้รับประสบการณ์ตรง โดยผ่านกระบวนการเล่น ในรูปแบบของกิจกรรมปฏิบัติตามฐานต่างๆ ณ กองพันทหารราบที่ ๑ กรมทหารราบที่ ๑๔ ค่ายวชิรปราการ
>> >> ชมภาพกิจกรรมทั้งหมด
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/322176270_871031217360277_4080724962122512811_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/322392311_3435296756706000_1876678898102762236_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/322478902_637455074797247_671400035316808830_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/322588517_604167738093101_3413053912021261389_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/322598548_1749894855393840_8541397869027755025_n-1024x683.jpg)