สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ MEP / EMS
๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก จัดการสอบเพื่อรับนักเรียนเข้าศึกษาต่อระดับชั้นอนุบาลปีที่ ๑ และชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑,๒ และ ๓ รอบห้องเรียนพิเศษ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ในครั้งนี้มีผู้มีสิทธิ์สอบจำนวนทั้งสิ้น ๑๑๘ คน จากหลักสูตรที่เปิดรับจำนวน ๒ หลักสูตร โดยมี นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก ให้กำลังใจ คณะครูที่ปฏิบัติหน้าที่ และกำกับ ติดตามในการสอบคัดเลือกให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ-MEP-EMS_๒๓๐๒๑๔_1-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ-MEP-EMS_๒๓๐๒๑๔_12-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ-MEP-EMS_๒๓๐๒๑๔_71-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ-MEP-EMS_๒๓๐๒๑๔_73-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_สอบคัดเลือกห้องเรียนพิเศษ-MEP-EMS_๒๓๐๒๑๔_116-1024x768.jpg)