ประชุมเชิงปฏิบัติข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕
๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕
โรงเรียนอนุบาลตากเข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ โดยมี นายวินัย เมฆหมอก ผอ.สพป.เขต ๑ เป็นประธานในพิธีเปิด เพื่อชี้แจงแนวทางการนำนโยบายและจุดเน้น ของกระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานและสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตาก เขต ๑ สู่การปฎิบัติเพื่อให้เกิดสัมฤทธิผลที่ดียิ่งขึ้น นักเรียนได้รับการดูแลด้านความปลอดภัย ได้รับโอกาส ความเสมอภาค และความเท่าเทียมกันในการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315469854_600096802025003_2056098205694245000_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315547574_600096852024998_1303015429186095019_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315584437_600097155358301_5460727238598108104_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315585839_600097025358314_301022527978459300_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315615803_600097198691630_2644529521058368787_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315714485_600097388691611_4460111035589004565_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315734761_600096755358341_6467516638544680114_n-1024x683.jpg)