นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอนของครูและนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖
๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก นำโดยนางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก พร้อมหัวหน้าวิชาการ นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอนของครูและนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ทุกห้องเรียน เพื่อเข้าเยี่ยม ให้กำลังใจครูและนักเรียน
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/2-3-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/3-2-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/4-2-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/333871751_199476436003014_8110741978701369602_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334037128_196765402953827_6765048411559172236_n-1024x683.jpg)