ต้อนรับบุคลากรโรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
๔ มกราคม ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก นำโดยนางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตากพร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนอนุบาลตาก ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก โรงเรียนบ้านตาก”ประชาวิทยาคาร” จำนวน ๕๐ คน โดยมีจุดประสงค์การศึกษาดูงานที่มุ่งเน้นศึกษาข้อมูลด้านการบริหารจัดการคุณภาพการศึกษาด้านนวัตกรรมเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน และการจัดกิจกรรมสหกรณ์สู่ความเป็นเลิศ
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_3-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_6-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_16-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_29-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_66-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ต้อนรับคณะครูรร.บ้านตาก_๒๓๐๑๐๔_76-1024x683.jpg)