ต้อนรับคุณครูบรรจุใหม่
๔ มกราคม ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก ร่วมต้อนรับคุณครูบรรจุใหม่ จำนวน ๒ ท่าน ได้แก่นายณัฐวัตร แก้วบุญธรรม (กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)และนางสาวกัญญารัตน์ สินใจ (กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323876057_556804639676199_6685620164921148487_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323879470_532601985595895_2747604115336110271_n-683x1024.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323883208_2767587656712069_8692801337088957836_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323885228_539540348196330_7541291171224564771_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323893485_841560070246799_770419504432370597_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323894466_876528846822387_6658214495154455044_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/323949357_1125165761525433_7484025191142883936_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324076737_557309672679175_1099114417201070753_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324080069_635135951699492_7554096349542034014_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324081933_473141201654832_8646274833878499874_n-683x1024.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324111912_672742071309363_4671955878204328301_n-683x1024.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324181392_1360929808041392_3523076962175399782_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/01/324237686_544067351095992_5126429108584639682_n-683x1024.jpg)
๔ มกราคม ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก ร่วมต้อนรับคุณครูบรรจุใหม่ จำนวน ๒ ท่าน ได้แก่นายณัฐวัตร แก้วบุญธรรม (กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)และนางสาวกัญญารัตน์ สินใจ (กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)