งานมุทิตาจิตเกษียณอายุราชการ ประจำปี ๒๕๖๕
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/t3-1140x760-1-1024x683.jpg)
๓๐ กันยายน ๒๕๖๕ โรงเรียนอนุบาลตาก ได้จัดงานมุทิตาจิตเนื่องในโอกาสเกษียณอายุราชการ ประจำปี ๒๕๖๕ ให้แก่ข้าราชการผู้เกษียณของโรงเรียน จำนวน ๒ ท่าน คือ นางสมใจ ผัดตุ่น ครูชำนาญการพิเศษ และ นางมยุรี ศิริยานนท์ ครูชำนาญการพิเศษ ภายในธีม “ร้อยรักสานสัมพันธ์ สู่วันเกษียณที่ภาคภูมิ”ภายในงานมีกิจกรรมต่างๆ เพื่อน้อมรำลึกนึกถึงพระคุณของครูผู้เกษียณ อาทิเช่น กิจกรรมมอบของขวัญแด่ครูผู้เกษียณ กิจกรรมการแสดงของนักเรียน
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/t4-300x200-1.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/t2-300x200-1.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/11/t1-300x200-1.jpg)
ชมภาพกิจกรรมได้ที่