คณะศึกษานิเทศก์จากสพป.ตาก เขต ๑ นิเทศ ติดตาม การพัฒนาการเรียนการสอน
๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๕
โรงเรียนอนุบาลตาก ให้การต้อนรับคณะกรรมการ การนิเทศ ติดตาม การพัฒนาการเรียนการสอน จาก สพป.ตาก เขต ๑ นำโดยนายจักษภณ ดีวังทอง ศึกษานิเทศ สพป.เขต ๑ มาพบปะ ให้คำแนะนำและข้อเสนอแนะ เพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพการศึกษาให้ดำเนินไปอย่างมีประสิทธิภาพ
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317081202_614723597228990_2535496110716283586_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317087367_614724020562281_210573561249763678_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317548034_614723990562284_5056128761419861287_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317602026_614723890562294_1409769338766259082_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317637715_614725507228799_1201758050489507623_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317675574_614723423895674_5688542000024854609_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317695051_614724217228928_2076823265149791883_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/317720743_614724207228929_547661973412981708_n-1024x683.jpg)