กีฬาภายใน “ดอกบัวเกมส์” ประจำปี 2565
๑๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๕
นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก และคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้จัดกิจกรรมกีฬาภายใน “ดอกบัวเกมส์” ประจำปี 2565 โดยมี นายปณิธิ ระวังนาม รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก เป็นประธานในพิธีเปิด และมีนางพนิดา จันทร์วิไลนคร ประธานคณะกรรมการสถานศึกษา กล่าวรายงาน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักเรียนมีสุขภาพอนามัยแข็งแรงฝึกความมีวินัย การเป็นผู้นำผู้ตามที่ดี มีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย และมีความสามัคคีเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน
ชมภาพกิจกรรมได้ที https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=pfbid07y2dTnLBazgFbqxitAetVdfS1CnoNu8wxgDZZZq8tbfneqb1mVckP7BRhuu3e9N5l&id=100060740655128
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/314356951_596837842350899_2442989349478343528_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315091405_596837482350935_1008337603174901039_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315162819_596839719017378_3034135221464491728_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315213324_596837945684222_1919845854323933725_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315456296_599232818778068_5765795333590636544_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/315555506_599232635444753_1348777124480221903_n-1024x683.jpg)