กิจกรรม “ค่ายภาษาและวัฒนธรรมจีน”
๘ ธันวาคม ๒๕๖๕
โรงเรียนอนุบาลตาก นำโดย นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก พร้อมด้วยคณะครู และนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖ ได้จัดกิจกรรม “ค่ายภาษาและวัฒนธรรมจีน” ปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อให้นักเรียนเกิดการเรียนรู้ ซึ่งกิจกรรมในแต่ละฐานการเรียนรู้ นักเรียนได้ฝึกทักษะอย่างสร้างสรรค์และหลากหลาย โดยมีคณะครูและนักเรียนโรงเรียนผดุงปัญญา มาเป็นวิทยากรในการจัดกิจกรรมครั้งนี้
>>ชมภาพกิจกรรมได้ที่นี่
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/318734513_621865636514786_6300932751426089594_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/318878030_621865853181431_1792543020371150106_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/318957290_621865219848161_8997667256986772661_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/318972870_621865096514840_4235500516353631682_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/319035290_621865259848157_4504641337238217738_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/12/319054487_621866299848053_274834420433174899_n-1024x683.jpg)