กิจกรรมตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในวันมาฆบูชา
๓ มีนาคม ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก นำโดย นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก คณะครูและนักเรียนโรงเรียนอนุบาลตาก จัดกิจกรรมตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในวันมาฆบูชา ประจำปี ๒๕๖๖ และนำข้าวสารอาหารแห้งมาจัดทำถุงยังชีพ เพื่อมอบให้กับโรงเรียนและบุคคลที่ยังประสบปัญหาการขาดแคลนอาหาร
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/323638399_1139410593389281_2708185555467779848_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/329600939_505411008335186_274033562008886804_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334036255_1261896197735311_9054694430067187827_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334177445_929795128364897_7458450225832639678_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334295806_1581359798997521_7606049502813674701_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334374934_553476929938904_6488362850938245565_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/334451394_159467750277519_700541846836100630_n-1024x683.jpg)