การแข่งขันยอดปัญญาวิชาการ โรงเรียนอนุบาลประจำจังหวัดประเทศไทย (ภาคเหนือ)
๒๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖
โรงเรียนอนุบาลตาก ดำเนินงานโครงการแข่งขันยอดปัญญาวิชาการ โรงเรียนอนุบาลประจำจังหวัดประเทศไทย (ภาคเหนือ) ครั้งที่ ๗ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ โดยมี นายวีรพล ธิกะ ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลเพชรบูรณ์ เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะกรรมการคุมสอบจากโรงเรียนอนุบาลเพชรบูรณ์ คณะผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนอนุบาลตาก เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ โครงการแข่งขันยอดปัญญาวิชาการ โรงเรียนอนุบาลประจำจังหวัดประเทศไทย (ภาคเหนือ) จัดขึ้นเพื่อสนองพันธกิจด้านการพัฒนาผู้เรียนให้มีความสามารถและความเป็นเลิศทางวิชาการ
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/1-1-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/331295019_195624373078726_8000003908459701826_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332884080_1224569288322239_1165073746901439294_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/333094245_715931396743498_9128439413889606258_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/333131021_1277077889890139_3199587728589373666_n-1024x768.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/333241376_6015113888525873_3020459478747896317_n-1024x768.jpg)