การประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน
๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖
นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตากพร้อมด้วย นายวินัย เมฆหมอก ผอ.สพป.ตาก เขต ๑ นางเสาวรส จิ๋วกาวี รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลตาก คณะกรรมการสถานศึกษา คณะครูตัวแทน นักเรียน และผู้ปกครองร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน นำโดย นายภพเดชา บุญศรี รองผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต ๑ ประธานคณะกรรมการ ประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ระดับกลุ่มจังหวัดที่ ๗ เด็กชายกวินกิตติ์ โอฬารกิจเจริญ นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๖/๑ ณ อาคารสัตตบงกชวัฒนา โรงเรียนอนุบาลตาก
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332525979_1385113135361967_5455165593327352002_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332551310_1610716759392367_9020640475407652128_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332557529_1852418531790420_3586428193264250088_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332561277_1266245490975723_4730166239065442930_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332625406_2455220224653085_5890546927394346862_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332709308_630654055536079_661829988525335790_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332769257_605158894957732_2347466345794954076_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332800738_893586331909722_1195098907916749990_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332916167_964343404943474_3520876527732471298_n-1024x683.jpg)
![](http://www.anubantak.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/03/332943886_604168058222449_3932195143407894255_n-1024x683.jpg)